Har ila yau ana kiran madauri bel ɗin tattara kaya, bel ɗin ɗamara da tef ɗin tattara kaya.An rarraba su zuwa madaurin PP (wanda kuma aka sani da polypropylene packing bel) da madaurin PET (wanda kuma aka sani da filastik karfe shirya bel), ana samar da su ta hanyar amfani da polypropylene da polyester na PET azaman albarkatun ƙasa, bi da bi, kuma ya dace ...
Bayan fiye da karni na bincike da aiki, fasahar kankare ta sami ci gaba cikin sauri, kuma kayan simintin sun zama kayan aikin injiniya mafi girma kuma mafi yawan amfani da su a aikin injiniya a yau.A tsawon shekaru, a cikin ci gaban kankare te ...
Babban kayan don goga monofilament sune nailan (PA), PBT da PP da PET.Daban-daban kayan suna da nasu amfani.1. Nailan goga filament yana da kyau kwarai inji Properties, high softening batu, zafi juriya, low gogayya coefficient, sa juriya, anti-tsufa, mai juriya, a ...
3. LLDPE LLDPE ba mai guba bane, mara ɗanɗano kuma mara wari, kuma yawanta yana tsakanin 0.915 da 0.935g/cm3.Yana da copolymer na ethylene da ƙaramin adadin α-olefin mai girma a ƙarƙashin aikin mai haɓakawa, wanda aka sanya shi ta hanyar matsa lamba ko ƙananan matsa lamba.Tsarin kwayoyin halitta na conventio...
1. High-density polyethylene (HDPE) HDPE ba mai guba ba ne, mara amfani da wari, tare da nauyin 0.940-0.976g / cm3.Samfurin polymerization ne a ƙarƙashin ƙananan matsa lamba a ƙarƙashin catalysis na mai kara kuzari na Ziegler, don haka babban yawa polyethylene kuma ana kiransa ƙaramin matsa lamba polyethylene.Amfani: HD ...
Tsarin kwayoyin halitta na Nylon ya ƙunshi ƙungiyar amido, ƙungiyar amido na iya samar da haɗin gwiwar hydrogen tare da kwayoyin ruwa, don haka yana da babban shayar ruwa.Daban-daban kaddarorin nailan za su bambanta dangane da adadin ruwan da aka sha.Lokacin da danshi ya karu, ƙarfin nailan zai rage yawan amfanin ƙasa ...
Twine packaging na roba, wanda kuma ake kira pp twine, igiya daure da igiya, wani abu ne na roba da ake narkawa ana fitar da shi ko kuma a hura shi a cikin fim, sannan a yanka shi cikin kunkuntar tsiri na wani fadi.Bayan shimfidawa da sifa, zai iya zama abu mai ƙarfi mai ƙarfi.Danyen kayan...
A matsayin koren da ke da alaƙa da muhalli da bel ɗin marufi, bel ɗin madaidaicin madauri na PET yana da fa'ida sosai idan aka kwatanta da bel ɗin shiryawa na PP da bel ɗin tattara kayan ƙarfe, wanda za'a iya bambanta da waɗannan fannoni biyar.Na farko, kare muhalli...
Na hudu, aikin aminci.A Pet madauri yana da wani elongation kudi da wani tightening kudi na 10% -14%, yayin da baƙin ƙarfe shiryawa bel ko karfe waya kawai yana da elongation kudi da tightening kudi na 3-5%.A wasu kalmomi, za a ƙara ƙara madaidaicin dabbar dabbar kuma yana ...
Za a iya raba layin kamun kifin zuwa kashi biyu: layin monofilament da kuma layukan kaɗe-kaɗe na nau'in siffa.Na farko sun fi nailan zaren da carbon zaren tare da babban elasticity, yayin da na karshen su ne yafi hada braided zaren tare da matsananciyar elasticity (high-ƙarfi ...
Layin trimmer, wanda kuma ake kira layin yanka, zaren yanka ko layin yankan ciyawa, kamar yadda sunan ya nuna, shine layin da ake amfani da shi wajen yanka ciyawa.Diamita na gaba ɗaya yana tsakanin 1.0-5.00mm kuma ainihin kayan sa nailan 6, nailan 66 ko nailan 12. ...
Extruder ya samo asali ne a Ingila a cikin karni na 18, lokacin da yake da hannu.Tare da zuwan manyan na'urorin lantarki a cikin karni na 20, masu fitar da wutar lantarki da sauri sun maye gurbin na'urorin hannu.Menene ka'idar extrusion da kayan aiki na ext ...